Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 46 đến 48 của 48

Chủ đề: Tình Bạn!!!!!!!!!!!!!!!

Thành viên gắn bó LinjiS2Cent's Avatar
    Cảm ơn
    194
    Đã được cảm ơn 170 lần ở 95 bài viết

Từ bé đến giờ vẫn tôn thờ một nguyên tắc khi kết bạn
    " Tình bạn là một tâm hồn trong 2 cơ thể "

Nguồn từ: http://chuyenhvt.net
    Hạnh phúc cũng có khi là giọt nước... <3 <3 <3

Thành viên chính thức hell_boy's Avatar
    Cảm ơn
    10
    Đã được cảm ơn 2 lần ở 2 bài viết

-Bạn hãy nhìn những hạt cát dưới chân bạn và nắm một nắm cát đầy đi. Bạn biết không, nắm cát trong lòng bàn tay của bạn cũng giống như bạn bè của bạn vậy. Những hạt cát quá xa lòng bàn tay bạn sẽ theo kẻ hở giữa những ngón tay bạn mà rơi ra ngoài. Nếu bạn càng siết chặt bàn tay thì chúng càng rơi ra nhiều hơn. Chỉ có những hạt cát nằm giữa lòng bàn tay bạn, được giữ chặt trong đó mới còn lại mà thôi. Đó chính là những người bạn thân thiết mà chúng ta thật sự cần, những người bạn này sẽ ở lại với ta dù bất cứ chuyện gì xảy ra. Nhưng, bạn thấy đó, những hạt cát này rất ít và dễ dàng rơi ra nếu ta không biết giữ gìn. Hãy đem chúng về và ngâm trong những vỉ màu đẹp nhất. Hãy giữ gìn và nâng niu chúng bằng tình cảm của mình. Chúng sẽ ở bên cạnh bạn và không rời xa đâu. Tôi chỉ có thể khuyên bạn như vậy thôi...

hay thật
    Lady.First

3. Những người đã cảm ơn :

Thành viên gắn bó CuteKid_94's Avatar
    Cảm ơn
    506
    Đã được cảm ơn 282 lần ở 138 bài viết

Trích dẫn Gửi bởi hell_boy Xem bài viết
    -Bạn hãy nhìn những hạt cát dưới chân bạn và nắm một nắm cát đầy đi. Bạn biết không, nắm cát trong lòng bàn tay của bạn cũng giống như bạn bè của bạn vậy. Những hạt cát quá xa lòng bàn tay bạn sẽ theo kẻ hở giữa những ngón tay bạn mà rơi ra ngoài. Nếu bạn càng siết chặt bàn tay thì chúng càng rơi ra nhiều hơn. Chỉ có những hạt cát nằm giữa lòng bàn tay bạn, được giữ chặt trong đó mới còn lại mà thôi. Đó chính là những người bạn thân thiết mà chúng ta thật sự cần, những người bạn này sẽ ở lại với ta dù bất cứ chuyện gì xảy ra. Nhưng, bạn thấy đó, những hạt cát này rất ít và dễ dàng rơi ra nếu ta không biết giữ gìn. Hãy đem chúng về và ngâm trong những vỉ màu đẹp nhất. Hãy giữ gìn và nâng niu chúng bằng tình cảm của mình. Chúng sẽ ở bên cạnh bạn và không rời xa đâu. Tôi chỉ có thể khuyên bạn như vậy thôi...

hay thật
    Mấy bài liên tiếp liền, như kiểu spam í nhờ. Dạo này chăm lên 4rum ế. @hell_boy:

NHưng đc cái câu này hay.

Signature__♥♥♥____________♥_Nguyễn Lan Trang ____♥_♥_____♥___ __♥_____

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234

Thông tin về chủ đề này