Trích dẫn Gửi bởi hoaln Xem bài viết
Cái này mâu thuẫn à nha,nếu nói thời gian sinh ra từ lúc Big Bang xuất hiện thì làm gì có "trước Big Bang" vì khi nói trước,sau là đã có thời gian roài
Nói sinh ra cùng thời điểm Vũ trụ hình thành vì hiện giờ chưa ai biết và chứng minh được trước big bang có gì hay ko đó mà. Còn nếu tìm ra được trước big bang là cái gì thì có thể sẽ còn tìm ra nhiều bí mật khác nữa

Trích dẫn Gửi bởi hoaln Xem bài viết
Em nghĩ là mọi ng nên bàn về từ trường TĐ ạ,Cái này rất hay vì ai cũng biết máu cuả con ng rất cần có Fe.Vì thế mà tử trường TĐ chắc chắn ảnh hưởng đến lưu thông máu
Có 1 trò gọi là phong thuỷ (feng sui) nghiên cứu về quan hệ giưã từ trường TĐ tương tác lên con ng.Tất nhiên bọn feng sui này ko nói là từ trường nhưng có noí đến hướng này,hướng nọ,dưỡng thuỷ,tránh phong rốt cục cũng từ từ trường cả.Tử vi cũng là 1 thứ hay,từ tr có thể ảnh hưởng đến tính cách.Sinh vào ngày,giờ khác nhau có thể tính khác nhau.

Vậy nên mong bác TrungX tích cực truyền thụ feng sui,tử vi (học KT chắc bít) cho anh em diễn đàn biết cách xem nhà cửa,xem tông xem giống ...Chứ để having s rồi mới biết 0 hợp thì khổ.
Hiện thời Việt Nam mình có một lớp dạy cách sử dụng năng lượng dạng từ trường này đó
Nguồn từ: http://chuyenhvt.net