Chào các bạn,

ChuyenHVT.net thành lập 2005 - Nơi lưu trữ rất nhiều kỉ niệm của các thế hệ học sinh trong 15 năm qua. Tuy chúng mình đã dừng hoạt động được vài năm rồi. Hiện nay diễn đàn chỉ đăng nhập và post bài từ các tài khoản cũ (không cho phép các tài khoản mới đăng ký mới hoạc động). Mong ChuyenHVT.net sẽ là một phần kỉ niệm thanh xuân đẹp nhất của các bạn.

M.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 16 đến 19 của 19

Chủ đề: Silver Days - Richard Evans

Thành viên cống hiến Quynhchemistry's Avatar
    Cảm ơn
    1,177
    Đã được cảm ơn 581 lần ở 309 bài viết

Mặc định Re: Silver Days - Richard Evans

Những nốt nhạc hay, thế nhưng tùy vào hoàn cảnh thì người ta thể hiện đc nó khi thế này khi thế khác. Và người thưởng thức cũng như vậy, có lúc vui, có lúc buồn, ko phải thế sao .

Bạn Mahler thân mến, cám ơn bạn rất nhiều về những lời động viên ở trên, mình thấy vui lắm! Vui vì có thêm một người bạn, vui vì hiện tại tâm trạng của mình đang ổn định trở lại, đang vui tươi trở lại, đang dần dần lấy lại bản thân , vui vì sự chia sẻ của mình đc đáp lại một cách có ích ... Cuộc sống của mình có lẽ là để đem lại niềm vui cho người khác, thế nhưng ko phải lúc nào con ngta cũng có thể mỉm cười đc trước những thử thách trong cs, và khi ko thể thể hiện đc nỗi buồn đó thì ngta chỉ có thể đi tìm một cách khác, đối với m thì một cách, đó là âm nhạc!
    À, cái clip đầu tiên bạn gửi ấy, nó là một đoạn trong bộ phim "A millionare's first love" - "Mối tình đầu của triệu phú", mình xem rồi, hay phết! Phim này có Lee Yeon Hye đóng với anh Hyun Bin, toàn là những cảnh romantic^^!

Bạn Mr.Dancer ơi, hình như bạn cũng hay vào đây, và nếu có vào đây nữa ấy, thì mòng rằng cảm xúc của bạn sẽ thay đổi, ý mình là nó sẽ theo chiều hướng tích cực ấy, hình như lần nào bạn cũng buồn hay sao ấy! Hãy cố lên, bản nhạc này, theo như mình cảm nhận thì nó là sự kết hợp của nhiều cung bậc tình cảm, và khi bạn vui, bạn sẽ cảm thấy nó rất là hay đấy, sẽ thấy đời vui phơi phới ngay

Chị Tottochan, à, cái tên này của chị nghe giống tên người Nhật Bủn nhỉ , nghe thân thiện! Em rất vui vì câu mún join vào FanClub của em nếu có đấy, mà nhìn chị hơi giống chị Lys_linkin nhỉ, trắng trẻo dễ thương, hơ hơ hơ ....

Thôi, chúc cả nhà luôn tìm đc niềm vui và hạnh phúc trong cs, nếu có điều j phiền muộn hay có j cần chia sẻ cứ tìm đến mình nhé, hoặc ít nhất là như cái topic này, mng cùng share với nhau mọi điều nha! (Uhm, sometimes I say nonsense, never mind!^^)
    Nguồn từ: http://chuyenhvt.net

2. Đã có 2 người nói lời cảm ơn.

Cảm ơn
    1,177

Hi, lâu rùi ko trở lại chốn xưa, vừa lướt qua một loạt các bài nhạc ko lời cũ kỹ, chợt sờ tới bản nhạc thân quen này, cảm xúc bi h có thêm nhìu cái mới mẻ khác...

Có lẽ, bi h ta giống như một nốt trầm đứng yên lặng, quan sát chuyển động của mọi thứ xung quanh mình. Lòng bồi hồi và đầy luyến tiếc, ta lại lục tìm những ký ức đã cũ mèm, mang ra ngắm nghía, thưởng thức... Thật tuyệt! Ta đúng là đã già thật rồi, lúc nào cũng muốn mọi thứ phải quay lại như trước. Để rùi nhìu khi chịu bất lực sau tất cả, đâu có phải lúc nào thành công và may mắn đến với m đâu, tất cả đều nằm trong tay ta, chỉ có ta là ko chịu cố gắng...

Ko bít ta đã đứng bao lâu như thế, chỉ chợt thấy, ta đang lạc lối...

[PS: Uh, cũng đã lâu lâu lắm nhỉ, ta chẳng vít về tâm trạng của chính mình hàng ngày như trước!]

Thành viên gắn bó Death_Knight's Avatar
    Cảm ơn
    218
    Đã được cảm ơn 110 lần ở 68 bài viết

tuyệt
    nhẹ nhàng xen chút tiếng nước, côn trùng...
    một bản nhạc đáng nghe đây
    Anh chỉ mơ một hạnh phúc êm đềm, 2 đứa nhỏ và mẹ nó là em!!!!!

Cảm ơn
    1,177

ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

dạo này buồn, hiding everything.. .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này